คุณแม่สวมรอย...คิดอะไรขึ้นมาได้อย่างนึงค่ะ

ช่วงนี้ดูละครสองเรื่องคือ บุพเพสันนิวาสกับคุณแม่สวมรอย คือเป็นละครเย็นที่ดูในรอบหลายปีแล้ว
ที่ดูเพราะชอบป๊อบกับบัว
คือชอบที่สนุกดี เล่นเร็ว มีให้ลุ้นให้เดาตลอด

ตอนนี้เราคิดอย่างนึงนะว่าสิญาไม่ได้เป็นเมียน้อยของคุณพิภพจริงๆ หรือเปล่า
ถ้าเป็นจริงๆ ทำไมคุณพิภพถึงเขียนพินัยกรรมให้น้องชายตัวเองแต่งงานกับสิญา
เราว่าน่าจะมีอะไรที่ซับซ้อนยิ่งกว่านี้
เวลาที่คุณนาตยาคาดคั้นคุณพิภพดูคุณภิภพโมโห ฉุนเฉียวแปลกๆ นะ

มีใครคิดแบบนี้เหมือนเรามั้ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่