การต่อเครื่องที่โดฮาสายการบินQatar airways

กระทู้คำถาม
สอบถามครับ พอดีเพิ่งเคยใช้บริการ สายการบินQatar airwaysเป็นครั้งแรก
การต่อเครื่องที่โดฮาเป็นยังไงบ้างครับ ยุ่งยากไหมครับต้องนั่งรถไฟข้ามเทอมินอลเหมือนดูไบไหมครับ
แล้วการเสริฟอาหารบนเครื่องบินเป็นยังไงบ้างครับ อาหารพอใช่ได้ไหมครับ แล้วพวกเครื่องดื่มสามรถขอได้เลื่อยๆเหมือนการบินไทยไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่