อยากทราบถึงรุ่นพี่ที่เรียน วิศวกรรมยานยนต์ของ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ

คือผมอยากสอบถามว่างการเรียนเป็นยังไง แล้วค่าเทอมประมาณเท่าไร คือผมเป็นเด็กต่างจังหวัดครับ
คือผมก็อยากเรียนเกี่ยวกับยานยนต์ด้วย  อยากทราบถึงรุ่นพี่ที่จบแล้วด้วยครับว่างจบแล้วได้ทำงานแบบใดบ้าง พอดีผมได้โควตาของคณะ วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ภาควิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมเครื่องต้นกำลัง สาขาเทคโนโลยีวิศวกรรมยานยนต์ หรือ AmET ของพระนครเหนือ
ติดต่อผมด้วยนะครับ มีที่พักที่ไหนบ้าง การเป็นอยู่การใช้ชีวิต ถึงรุ่นพี่ที่เรียนคณะนี้ ผมไม่รู้จะปรึกษาใครดี ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่