อยากให้ช่อง3ส่งละครบทสนุกมาชนละครบู๊ช่อง7เยอะๆครับ เรตติ้งช่อง7จะได้ลดจะได้ลดทำละครบู๊สักที

ละครบู๊จะมีผมไม่ว่านะครับ แต่บทกลิ่นไอความเป็นละครมันต้องมี ไม่ใช่มีดีแค่มุมกล้อง ภาพสวยฉากระเบิดรถระเบิดตึก แต่บทไม่สนุกก็ไม่ไหวนะครับ  ดูละครบู๊ต่ายพอดีคำเป็นตัวอย่างครับ ภารกิจรักทั้ง4เรื่อง ทั้งบท ทั้งฉากคือมันสนุกมันสมจริง ผู้หญิงเข้าถึงได้เพสไหนก็เข้าถึงได้ ละครก็เป็นกระแสเรตติ้งก็ดี
ถ้าจะทำบู๊บ้านๆละครบ้านๆ ก็ดูอย่าง  ข้ามาคนเดียว/ดาราวิดีโอ คาดเชือก/ดีด้า/ คือบทมันสนุกอ่ะสนุกแบบไม่จำเป็นต้องมัน แต่มันมีความตลกความดราม่ารวมอยู่ด้วย อันนี้ที่พูดไม่ได้เพราะเห็นเรตติ้งละครละครลดนะครับ แค่พูดความจริง  หันมาช่วงชิงเรตติ้งกับละครคอมดี้บ้างดูได่โต้งสิ คนดีเยอะจะตาย ละครเย็นก็คอมดี้คนดูก็เยอะ ช่อง3ส่งละครดีๆมาชนละครบู๊ช่อง7เลยครับ ช่อง7จะได้สะทบสะท้านครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่