ขอวิธีซ้อมดรัมเมเยอร์ให้คล่องหน่อยค่ะใครรู้เข้ามาเเนะนำเราหน่อย

กระทู้คำถาม
คือว่าพรุ่งนี้งานกีฬาจะเริ่มเย็นนี้เราเลยอยากฝึกซ้อมเพิ่มเเต่พรุ่งนี้เช้าครูก็จะให้เราฝึกเพิ่มอยู่ดีเเต่เวลามันน้อยมากจนเราคิดว่าเราอาจจะทำไม่ได้เราไม่เคยเป็นดรัมเเต่พอรู้วิธีการจับเดินควงไม้หรือท่าเคารพประธานอยู่เเต่มันมีหลายท่าเเล้วครูฝึกเราเเค่ท่าเดินกับเคารพประธานครูไม่สอนเราเเบบละเอียดเเละเพื่อนเราบอกว่าครูที่ฝึกเราเเกฝึกให้ผิดซึ่งเหมือนครูที่สอนเราจะไม่ค่อยสอนโหดเหมือนครูของเพื่อนเราเราเลยอยากให้รุ่นพี่ที่จบไปเเล้วหรือคนเคยมีประสบการณ์มาสอนหรือเเนะนำค่ะอีกอย่างครูที่สอนเราเเกบอกว่าเเขนเราไม่ตรงเเล้วเราถนัดมือซ้ายเเต่ต้องถือคฑามือขวาเเล้วเรากังวลมากกลัวทำร.รเสียชื่อเสียงเรากลัวครูด่าครูไม่พอใจเพราะฉะนั้นรบกวนคนที่รู้หรือมีประสบการณ์มาตอบทีค่ะขอบคุณสำหรับคำตอบมากๆนะคะนานาขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่