Bigbike sport 1000cc ตอนนี้ตัวไหนน่าสนใจครับ

ส่วนตัวมี cbr650f อยู่แล้วสำหรับขี่ในเมืองเลยสนใจจะอัพccเพิ่มเป็น1000cc ชอบ sport เป็นหลัก เลยอยากทราบว่าปัจจุบัน ตัวไหนคุ้มค่ากับการลงทุนมากที่สุดครับ ขอบคุณมากครับ เน้น perfomanceสำหรับลงสนามเป็นหลักครับ

แสดงความคิดเห็น