อายุ13ขนาดอวัยวะเพศเท่านี้ปกติไหมครับ

ตอนเเรกผมอายุ12ขนาดอวัยวะเพศผมยาว5.9อ่ะครับผมไม่รู้ว่าปกติรึป่าวเเต่ผมพึ่งมาวัดวันนี้วันที่21เป็นวันที่ผมอายุ13พอดีขนาดอวัยวะผมยาว6นิ้ว เส้นรอบวง120มม. ใส่ถุงยางไซส์52มม. อ่ะครับช่วยบอกผมทีว่าปกติหรือป่าว ผมชอบโดนเพื่อนล้อว่าเล็ก

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ปกติครับน้อง ไม่ต้องเครียดครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่