ขอสอบถามเกี่ยวกับ App Remote (Android) ที่สามารถใช้ได้กับกล่องดิจิตอล ยี่ห้อ SAMART Strong Pro หน่อยครับ

รบกวนสอบถามเกี่ยวกับ App Remote (Android) ที่สามารถใช้ได้กับกล่องดิจิตอล ยี่ห้อ SAMART Strong Pro หน่อยครับ ลองมาหลาย App แล้ว

ไม่ทราบมีสมาชิกท่านใดมี App แนะนำไหมครับ ขอให้ใช้งานได้จริงๆ เพราะเท่าที่ลองมาใช้ไม่ได้เลยครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่