คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 19
ขอบคุณทุกคอมเมนท์นะคะ 
ยังไงก็จะสู้ค่ะเพราะหลายคนชอบทอดมันเรา ที่เอามาปรุงเพิ่มด้วยสูตรของพ่อ
ส่วนน้ำจิ้มทำเองค่ะ ซื้อเขามันไม่อร่อยเท่าทำสด ๆ
ที่มาโพสเพราะรู้สึกแย่แกมาพูดกับแม่เรา บอก " เราขี้งก ขายแพง "
แม่ก็บอกป้าพูดเล่น แต่ทำใจค่ะก็พอรูกิตศัพท์ปากเขาอยู่ แต่เขาพูดไปทั่วเราก็ไม่ไหว
คนทำมาหากิน
ยังไงก็ขอบคุณชาวพันทิปทุกท่านที่ให้กำลังใจนะคะ

ยังไงก็จะสู้ค่ะเพราะหลายคนชอบทอดมันเรา ที่เอามาปรุงเพิ่มด้วยสูตรของพ่อ
ส่วนน้ำจิ้มทำเองค่ะ ซื้อเขามันไม่อร่อยเท่าทำสด ๆ
ที่มาโพสเพราะรู้สึกแย่แกมาพูดกับแม่เรา บอก " เราขี้งก ขายแพง "
แม่ก็บอกป้าพูดเล่น แต่ทำใจค่ะก็พอรูกิตศัพท์ปากเขาอยู่ แต่เขาพูดไปทั่วเราก็ไม่ไหว

ยังไงก็ขอบคุณชาวพันทิปทุกท่านที่ให้กำลังใจนะคะ

▼ กำลังโหลดข้อมูล... ▼
แสดงความคิดเห็น
คุณสามารถแสดงความคิดเห็นกับกระทู้นี้ได้ด้วยการเข้าสู่ระบบ
ขายทอดมันชิ้นล่ะ 2 บาท ขาย 20 บาทให้ 12 ชิ้นแพงเหรอ?
อยากให้พันทิปช่วยดูค่ะตกลงเราขายแพงจริงเหรอ
จะได้ปรับตัวค่ะ รับทอดมันมาโลล่ะ 70 ไม่รู้จะขายยังไงต้นทุนน้ำจิ้มเเตงกวาอีก