เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

การวัดอุณภูมิไข่ตก

อยากถามผู้มีประสบการณ์ค่ะ วัดอุณหถูมิตอนสายมากขึ้นจะทำให้ อุณหภูมิยิ่งสูงขึ้นด้วยมั้ยคะพอดีเป็นวันหยุดเลยตื่นสาย แต่ว่าสายจากเดิมแค่ 10 นาทีนะคะ เริ่มวัดได้ 10 วันค่ะ ที่ผ่านมาวัดได้ 36.1-36.3 เมื่อวานวัดตอน 6.25 น ได้ 36.5 วันนี้วัดตอน 6.35 น ได้ 36.6 ค่ะ เพิ่งเริ่มวัดเดือนแรกค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่