ใครรู้จักเพลง Fifty Shades ภาค 3 บ้าง ครับ อยากได้ชื่อเพลงมาก

ไม่ได้ สปอยนะครับ อยากได้ชื่อเพลง Fifty Shades ภาค 3 ฉากที่พระเอกไปรับนางเอกที่ ออฟฟิตนางเอก พร้อมกับรถสปอต Audi คันงาม และนางเอกขอขับรถแต่พระเอกปฏิเสธทั้งสองคนขับรถเพื่อ ไปดูบ้านใหม่ที่จะสร้าง ขณะที่ขับจะมีเพลง แทรกขึ้นมาอ่ะครับ ใครทราบชื่อเพลง บอกชื่อเพลงหน่อยนะ ครับ

ปล.ไม่ได้มีเจตนาปลอยเนื้อเรื่องแต่อยากใด

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่