รบกวนเพื่อนๆ ช่วยจัดลำดับเส้นทางเที่ยวเชียงรายให้หน่อยค่ะ

มีแพลนไปเที่ยวเชียงรายเดือนหน้าค่ะ เช่ารถขับเอง 2 วันค่ะ
** ลงเครื่องสนามบินเชียงราย 09.10  น.  **ขากลับ 16.50 น.
>> สถานที่ที่อยากไป ดังนี้ค่ะ...
1.พระตำหนักดอยตุง-สวนแม่ฟ้าหลวง
2.พักค้างคืนที่บ้านหอมหมื่นลี้ดอยแม่สลอง (พักในตัวเมือง 1  คืน)
3.บ่อน้ำร้อนผาเสริฐ
4.แม่สายข้ามไปเที่ยวฝั่งพม่าค่ะ
5.วัดร่องขุ่น
6.วัดร่องเสือเต้น
7.วัดห้วยปลากั้ง
8.ไร่สิงห์ปาร์ค
## จะจัดไปทางไหนก่อนหลังดีค่ะ ถึงจะไม่ย้อนไปย้อนมา
และเก็บจุดที่อยากไปได้ครบค่ะ รบกวนหน่อยนะคะ 😊😊
*** ขอบคุณมา ณ ที่นี้ค่ะ ***

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่