ต้องการส่งเสื้อผ้าให้ร้านขายส่งตามโบ๊เบ๊ ประตูน้ำ แพลตตินั่ม ต้องเริ่มยังไงคะ ขอคำแนะนำหน่อยคะ

พอดีที่บ้านเราแม่เป็นช่างเย็บผ้าคะ และมีลูกทีม เย็บเสื้อผ้าแฟชั่น เสื้อผ้าโหล คอปก เย็บได้หมดคะ แต่ที่เย็บตอนนี้คือมีคนมาจ้างเย็บ แล้วถ้าเราอยากตัดเองเย็บขายส่งเอง สมมุตว่าเย็บกางเกงเด็กไปส่งให้กับแม่ค้าตามโบ๊เบ๊ให้เค้าเอาไปขายราคาส่งอีกที เราต้องทำยังไงคะ เราสามารถไปนำเสนอสินค้าเราเลยได้มั้ย เราจะเริ่มจากตรงไหนยังไง ขอคำแนะนำจากผุ้มีประสบการณหน่อยคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่