แฮมเตอร์ พันธุ์ ไจแอน ไทย กับ ยุโรปต่างกันยังไงคะ

คือเรารู้ แค่ เรื่องราคา เรื่องขนาดตัวแค่นี้ค่ะ
สิ่งที่อยากรู้คือ
1.ขนาดไทย กับยุโรป ต่างกันมากมั้ยคะ
2.เรื่องราคาเราก้อคิดมากเหมือนกัน เพราะไม่เคยเลี้ยงแฮมเตอร์มาก่อนเลยคะกลัวเค้าตาย เลี้ยงแบบไหนก่อนดีคะ
3.เราว่าจะไปดูที่จตุจักร ดีมั้ยค่ะ ยังไงก้อแนะนำพิกัดให้หน่อยก้อดีนะคะ เพราะอยากให้เค้ามีสุขภาพดีตั้งแต่แรกค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่