เกิดปัญหาอะไรกับระบบชำระภาษีออนไลน์หรือเปล่าครับ

สวัสดีครับ
ผมได้ชำระภาษีออนไลน์ผ่านทางเว็บไซต์ของกรมขนส่งทางบกไปเมื่อวันที่ 28 มกราคม 2561 ครับ
ชำระล่วงหน้าก่อน 7 วันพอดี อันนี้ผมก็ล่าช้าด้วย
หลังจากนั้นผมเข้าดูในระบบทุกวัน แต่ก็ไม่มีการเปลี่ยนแปลงหรือคำชี้แจ้งใดๆ ขึ้นเลยครับ
ผมโทรไปติดตาม เกิดการโอนสายไปมาจนหลุด
หากผมไปชำระที่ขนส่งเลยได้ไหมครับ
เพราะตอนนี้มันเกินกำหนดสำหรับจ่ายภาษีแล้ว เลยยังไม่ได้เอารถออกไปไหนเลย
โดนใบสั่งมาก็ไล่จ่ายหมดทุกใบแล้วครับ
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่