อยากทราบที่อยู่และเบอร์โทรศัพท์ สำนักงานทนายความ สงกานต์ อัจฉริยะทรัพย์ ครับ

มีปัญหาเดือดร้อน อยากจะร้องเรียนและขอความช่วยเหลือ จากท่านทนายสงกรานต์  แต่ไม่ทราบว่าจะติดต่อส่งรายละเอียดต่างๆไปให้ได้ที่ไหนครับ หาในเน็ตก็มีแค่เบอร์โทรที่มีคนเคยบอกเอาไว้ 2 เบอร์ คือ0-2879-3095 และ 0-2879-3077 ลองโทรไปก็ไม่ติด  ในเฟสบุ๊คก็ไม่มีที่ติดต่อ รบกวนสอบถามท่านใดที่ทราบที่อยู่ของท่านทนายสงกรานต์ด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่