แอป KMA เพิ่มบัญชีกองทุนไม่ได้

เมื่อวานนี้ผมซื้อกองทุนกองใหม่ครับ
ที่ ธ.กรุงศรี แต่คนละสาขากับที่ซื้อครั้งแรก
(ซื้อสาขาแรกได้เลขผู้ถือหน่วยลงทุน)

ทีนี้พอจะเพิ่มบัญชีในแอป KMA ซึ่งให้ใส่แค่เลขผู้ถือหน่วยลงทุน ปรากฎว่าไม่สามารถเพิ่มบัญชีกองทุนได้ครับ

ไม่แน่ใจว่าเป็นเพราะต่างสาขาหรือเปล่า เลยถึงต้องใช้เวลาในการนำเข้าระบบ

รบกวน cc. ของ krungsri หรือ ksam ด้วยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่