ถามเพื่อนๆที่ใช้ oppo r9s pro และ r9s plus ค่ะ

พอดีจะซื้อมือถือให้คุณป้า เป็นสมาร์ทโฟนตัวแรกที่คุณป้าจะใช้งาน
เราเล็งรุ่นนี้ไว้ เพราะขนาดจอ และราคาค่ะ
อยากถามว่าตัวเครื่องรองรับซิมการ์ด 2 ช่องใช่มั้ยคะ
แล้วถ้าใส่ทั้งสองซิม จะอยู่ใส่เมมโมรี่การ์ดได้อยู่มั้ยคะ
ช่องซิม เป็นซิมเล็กทั้งสองอันเลยรึป่าวคะ
ปล. รุ่นนี้มีปัญหาอะไรที่เพื่อนๆเจอ หรือมีตัวไหนที่น่าสนใจ ในงบประมาณนี้ ขนาดจอเท่ากัน แชร์ได้เลยนะคะ จะได้เป็นตัวเลือกอีกทีค่ะ
ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่