เน็ต ดีแทค ช้าเฉพาะตอนกลางคืนมีใครเป็นไหม ?

กระทู้คำถาม
คือผมใช้ซิมเติมเงิน แต่สมัครเน็ตเป็นรายเดือนคือช่วงนี้ผมว่างไง ช่วงเช้าถึงเย็นจะปกติเน็ตเร็ว แต่พอเข้า 19.00 ปุ๊ปช้าปั๊ปเลยช้าแบบทำไรไม่ได้เลยแระ ดูยูทูป 144p ยังกระตุกคิดดู ที่จะถามก็คือมีวิธีแก้ไหม ? (ขอบคุณครับ)

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ใช้ได้เร็วปกติทุกช่วงเวลา ไม่ว่าจะ เช้ามืด เช้า สาย เที่ยง บ่าย เย็นย่ำ พลบค่ำ ดึกๆ ดึกๆดื่นๆ

ปล. ตอนนี้ผมใช้โปรเน็ตNo Limit 8Mbps(4Mbpsที่สมัครใช้ตอนมีช่วงเบิ้ล)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่