ขอถามแฟนคลับ GOT7 เราอยากดูคลิปทุกอย่างของ GOT7 หาได้จากที่ไหนค่ะ?

กระทู้คำถาม
นี้เป็นการตั้งกระทู้ครั้งแรกของเรา ปกติไม่เคยฟังเพลงเกาหลีไม่ได้เป็นติ่งศลปเกาหลี  พอดีได้โฆษณาเอสแล้วติดใจน้องๆ
วง GOT7 เลยไปค้นหาเรื่องของน้องๆใน google ซึ่งก็ทำให้รู้จักน้องในวงนี้มากขึ้น มีคนไทยอยู่ในวงด้วยซึ่งน้องดูเป็นเด็กน่ารัก
ค่อนข้างจะขี้เล่นหัวเราะง่าย เรายังจำชื่อสมาชิกในวงไม่หมดเลยค่ะ ที่จำได้ก็น้องแบม(เพราะเป็นคนไทย) แจ็คสัน (เรียกง่ายหล่อมาก)
และก็มาร์ค (เรียกง่ายเช่นกัน) เราไปหาทั้งใน goolgle กับยูทูป ไม่ค่อยเจอคลิปของพวกเขามีแต่เป็นแบบตัดมาหรือไม่ก็ทำเป็น opv
เราอยากดูคลิปเต็มๆที่น้องๆไปออกตามงานต่างๆ หรือไปออก Reality Show แต่ไม่รู้จะไปหาที่ไหนค่ะ
               ใครพอให้คำตอบได้จะขอบคุณมากๆเลยค่ะ เพราะเราอยากดูจริงๆ ยิ่งเราไปดูคลิป I can see you voice ยิ่งทำให้ชอบน้องๆ
มากยิ่งขึ้น โดยเฉพาะคนที่ใส่เสื้อเหลืองน้องตลกมาก น่ารักมากๆ  เราจะรอคำตอบนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่