ตกลงซื้อรถมือสอง ยื่นไฟแนนส์เช้าตอนเย็นรู้ผลเลยไหมครับ

พอดีซื้อรถมือสองครับ เป็นยี่ห้อ chevrolet trailblazer 2.8 ltz 4x4 ปี 2014
เจ้าของขาย 740000 ให้แม่เป็นคนซื้อครับ แม่รับราชการ เงินเดือน 7×××× แต่อีก 5 ปีจะเกษียณอายุราชการ อย่างนี้ไฟแนนส์ให้ผ่านง่ายไหมครับ ตอนนี้แม่ไม่มีหนี้สินอะไรเลยนะครับ บ้าน รถ บัตรเครดิต ไม่มียอดค้างชำระเลยครับ อย่างนี้ไฟแนนส์สามารถจัดได้เต็มไหมครับและสามารถส่งได้นานสุดกี่งวดครับ ปล.พอแม่เกษียณอายุราชการแม่ขะได้รับเงินบำเหน็ดและก็เงินบำนานด้วยนะครับ อย่างยี้ไฟแนนส์ผ่านง่ายไหมครับอมยิ้ม17 อมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่