ใครแฟนพันธ์แท้ SAWAD บ้าง ขอคำแนะนำด้วยครับ!

อยากขอคำแนะนำทั้งเชิงพื้นฐานและเทคนิคครับ

1) ทำไมดูเหมือนนักวิเคราะห์มองการเข้าซื้อ BFIT และการลงทุนใน CLMV เป็นเชิงลบ
2) จังหวะการเข้าซื้อควรจะดูตรงไหนดีครับ ดูเหมือนพยายามจะวิ่งที่เส้น 100 วันแล้วเด้งกลับ พรุ่งนี้ว่าจะเข้าไม้แรกที่ 60 บาทเลย คิดว่าไงครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview