นั่งรถตู้จากรังสิตไปม.บูรพา บางแสน และจากรังสิตไปแก่งคอย จ.สระบุรี ต้องขึ้นที่ไหนคะ

ตามหัวข้อเลยนะคะ
1. เราอยากทราบว่าถ้าจะนั่งรถตู้จากรังสิตไปม.บูรพา บางแสน ต้องไปขึ้นที่ไหน
2. ถ้าจะนั่งรถตู้จากรังสิตไปลงที่แก่งคอย จ.สระบุรี ต้องไปขึ้นที่ไหนคะ
พอดีเราไม่ได้นั่งรถตู้นานมาก ประมาณ 2 ปีได้แล้ว แล้วมันมีช่วงที่จัดสรรรถตู้ใหม่ด้วย เลยยิ่ง งง เข้าไปใหญ่เลยค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าเลยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่