สอบถามแฟนน้องผัก Park Shin Hye หลังจาก The heirs แล้ว มีผลงานอะไรบ้างคะ

สวัสดีค่ะ อยากสอบถามแฟนคลับน้องผัก ค่ะ พอดีว่าชอบดูน้องผักเล่นซีรีส์ ทุกบท น้องเอาอยู่จริง ๆ ค่ะ ดูแล้วอินตามตลอด
จขกท ชอบน้องผัก แต่ไม่ได้ติดตามใกล้ชิด ช่วงก่อนหน้าก็มีเทซีรีส์เกาหลีไปเพราะปัญหาชีวิตค่ะ ตอนนี้กลับมาสู่วงการแล้วค่ะ
เรื่องล่าสุดที่ดูคือ The heirs (ไม่นานไปใช่ใหม แหะๆ) หลังจากนั้นมีอะไรอีกมั้ยคะ อยากติดตามผลงานต่อค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่