ถ้าเป็นซิฟิลิสเรื้อรัง ระยะ2 ไม่ใช่3 จะสามารถขอใบ work permit ได้ไหมค่ะ

พึ่งจะรักษาค่ะ ไม่ทราบเลยเพราะไม่แสดงอาการ คราวนี้เห็นรายละเอียดการขอใบรับรองแพทย์ว่า
(ให้ระบุโรคดังต่อไปนี้ให้ครบระบุ6โรค)Medical Cheek-Up indicate following
1. โรคเรื้อน (Leprosy)
2. วัณโรค ในระยะอันตราย(Tuberculosis In Dangerous Stage)
3. โรคเท้าช้าง(Elephantiasis)
4. โรคติดยาเสพติด(Chronic Alcoholism)
5. โรคพิษสุราเรื้อรัง(Drug Addiction)
6. โรคซิฟิสิส ในระยะที่3 (Tertiary Syphilis)

ถ้าไม่ใช่ระยะที่3 จะสามารถขอใบเวิคได้ไหมค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่