หาแว่นเป็นของขวัญวันเกิดให้พ่อครับ

พอดีอยากหาแว่นกันแดดให้พ่อเป็นของขวัญครับ งบ 3500-4500 ครับ การใช้งานคือ พ่ออยู่สวน ดูแลต้นไม้อะครับ การใช้งานจะลุยๆหน่อย เลยอยากได้เบาๆทนๆ  จริงๆพ่อมี AVAITOR อยู่อันนึง อายุ 30 ปี+ แต่ถ้าซื้ออันใหม่ให้กลัวจะไม่ตอบโจทย์กับการใช้งาน พี่ๆช่วยแนะนำยี่ห้ออื่นๆหน่อยครับ ที่ทนๆเบาๆ
เท่าที่ดูไว้ก็มี oakley แบรนด์เดียว ต้องไปหาดูรุ่นที่อยู่ในงบ ขอบคุณมากครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่