กีต้าร์ yamaha f310 ใช้อะไรขันคอได้บ้างครับ

คือกีต้าร์ yamaha f310 ตอนซื้อมาไม่มีเหล็กขันคอมาให้ แล้วทีนี้ผมจะใช้อะไรขันคอได้บ้างครับ ใช้ประแจหกเหลี่ยมรึป่าว ถ้าใช่ต้องใช้เบอร์อะไรครับสำหรับf310 กลัวซื้อเบอร์ผิดมาแล้วเหล็กขันคอมันขาดใน  หรือมีเหล็กขันคอของyamahaรุ่นนี้โดยเฉพาะขายมั้ยครับ พอดีผมไม่เห็นร้านกีต้าร์ขาย

รบกวนชี้แนะทีครับ ถ้าใช้ประแจหกเหลี่ยมควรใช้เบอร์ใด หรือไม่เหล็กขันคอของกีต้าร์รุ่นนี้โดยเฉพาะซื้อที่ไหน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่