สอบถามเรื่องแบตและเมมโมรี่การ์ดครับ

ผมใช้โทรศัพท์zenfone2 laser 5นิ้ว ครับและพอดีกำลังตัดสินใจจะซื้อแบตและเมมโมรี่การ์ดทางลาซาด้า มีคำถามดังนี้ครับ 1.แบตมันมีให้เลือกเต็มเลยครับ จะดูว่าอันไหนดีต้องดูจากไหนครับ กลัวซื้อแล้วใช้ไม่ได้ครับ 2.เมมโมรี่การ์ดของโทรศัพท์รุ่นนี้ รองรับได้สูงสุดกี่กิ๊ก ซื้อยี่ห้อไหนดีครับ     

แสดงความคิดเห็น
Preview