มีกิจกรรมใดๆที่ผมไปช่วยคนตาบอดได้บ้างครับ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

เข้าเรื่องครับ พอดีผมไม่ทราบว่ามีกิจกรรมใดบ้าง
ที่จะไปช่วยคนตาบอดเป็นกิจลักษณะครับ
ถ้าเป็นไปได้ อยากได้นอกเหนือจากการ
ไปอ่านหนังสือให้เด็กๆนะครับ พอดีว่าเข้าใจว่า
มีการดูแลที่สถานที่นั่นๆอยู่ระดับนึงแล้ว
เด็กคุยด้วยไม่ค่อยได้ บางทีเป็นเด็กเล็กด้วยครับ

อยากทราบเป็น รายละเอียดต่างๆนาๆ
(เช่นสถานที่, กิจกรรมที่เราจะทำร่วมกับเขาได้บ้าง, ...)

// ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่