คนที่มีแฟนแล้วชอบมาแซวทำไงดีคะ?

กระทู้คำถาม
เราไม่ได้จะแย่งนะคะเพราะเราเป็นคนขี้เหร่มากเค้าคงไม่ได้สนใจเราแค่สงสัยว่าทำแบบนี้ทำไม คือเค้าชอบมาทำเป็นสนิทด้วย
ตอนเค้าไม่มีแฟนเราก็เลยชอบเค้าค่ะตั้งแต่นั้นมาเค้าชอบมาแกล้งมาแซว
จนเพื่อนเราก็ล้อว่าชอบหรอๆเราไม่กล้าบอกจึงปฏิเสธตลอดเลย
ที่หนักสุดคือเค้าแอบถ่ายรูปเราเราก็ขำๆเพราะเล่นกันอยู่ซักพักเราเริ่มคิด
แต่ก็ไม่กล้าคิดไปไกลเพราะเราสังเกตว่าเค้าจะชอบแกล้งพวกขี้เหร่ๆ
แบบเราค่ะ เราปลง5555...จนเค้ามีแฟน เค้าก็ชอบมาเรียกเราแซวเราเหมือนเดิม
หนักสุดคือบอกคนอื่นว่าเราเป็นแฟนเค้า ตอนแรกเราขำนะคะ
คนอื่นเค้าก็รู้ว่ามันไม่จริง แต่ตอนนี้ไม่แล้วอ้ะ คือถ้าไม่รู้สึกจริงๆเลิกเหอะ
ทำแบบนี้กับคนที่ขี้เหร่มันไม่ได้ดีนะ ฝากบอกแล้วกันคนอ้วน ขี้เหร่
ก็มีความรู้สึกนะ อย่ามาทำให้รักทั้งๆที่ไม่ได้รู้สึกจริงๆสักที
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่