ข้อสอบรอบสองจุฬาภรณ์ฯ เป็นยังไงคะ??

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเราจะไปสอบรอบสองที่จุฬาภรณ์วันเสาร์นี้แล้วเลยอยากจะถามแนวข้อสอบว่าเป็นประมาณไหน
แล้วคือเราจะสอบต่อเข้าม.4 จุฬาฯ ส่วนมากมีแต่คนบอกว่ายาก ต้องคิดวิเคราะห์เยอะและเป็นอัตนัย เราเลยอยากรู้ว่าเราควรอ่าน
หนังสือประมาณไหน ต้องอ่านวิทย์กับคณิตฯ ประมาณไหน เค้าจะออกข้อสอบเกินระดับมากมั้ย อะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่