เพลงแพ้แล้วพาล ที่ไอซ์ร้องตอนเปิดหน้ากากนี่สุดยอดจริงๆ เลย

รู้ว่าไอซ์ร้องเพลงเก่งนะครับ เสียงดี แต่ไม่ได้ติดตามผลงาน แต่พอฟังเพลงแพ้แล้วพาล คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
คือไอซ์ไม่ใช่แค่เสียงดี ทรงพลังแค่นั้น แต่อินเนอร์ สื่ออารมณ์เพลง มันมาครบเลย คือโหดจริงๆ ฟังแล้วยอมรับว่าน้ำตาซึมเลย คุณไอซ์เก่งจริงๆ ถ้าเอาเพลงแนวๆนี้มาร้องวันนั้น อาจจะชนะได้เลย พอฟังไอซ์ร้องแล้วเข้าใจเลยว่าสื่อและเข้าใจอารมณ์เพลงมันเป็นยังไง คือสุดยอดจริงๆครับ

ปล.แปลกใจมาก ร้องเพลงเก่ง ร้องเพราะขนาดนี้ ทำไมไม่ค่อยมีผลงานเลยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่