เคยเเอบชอบคนที่อายุมากกว่าเราไหมคะ ??? +เขาก็ชอบคนอื่นด้วย

กระทู้คำถาม
เราชอบรุ่นพี่คนนึงอายุ 25 ส่วนเราเอง อายุ 18ค่ะ เราคิดอยู่อย่างเดียวว่าเขาคงไม่ชอบเด็กเเบบเราหรอก เพราะเราเองก็ไม่ได้สวย หรือน่ารักอะไร  อีกอย่างนึงเขาก็มีคนที่เขาเเอบชอบอยู่เเล้ว เเต่ด้วยการที่เราต้องเจอกับเขาบ่อยๆทั้งๆที่ยังชอบเขาอยู่เเต่พอรู้ว่าเขาชอบคนอื่น เราควรทำตัวยังไงต่อไปค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่