หาซื้อเฟอร์นิเจอร์สไตล์ Loft ได้ที่ไหนบ้างคะ?

สวัสดีค่ะ ปีที่ผ่านมาเราทำงานได้โบนัสมาก้อนนึง เลยคิดอยากจะแต่งห้องนอน กับห้องรับแขกใหม่ค่ะ สไตล์ที่เราดูๆเอาไว้เป็นสไตล์ Loft ค่ะ เท่าที่รู้สไตล์ Loft จะเป็นแนว ใช้เฟอร์นิเจอร์ดิบๆ มีเหล็ก มีปูน เป็นส่วนประกอบ พวกเรื่องการออกแบบห้องเรากะจะออกแบบ จัดวางแบบที่เราชอบค่ะ ไม่ได้คิดถึงขนาดจะจ้างนักออกแบบอะไรขนาดนั้น

แต่ปัญหาตอนนี้คือไม่รู้แหล่งหาซื้อเฟอร์นิเจอร์แนว Loft เลยค่ะ เราลองไปดูตามพวก Index,Koncept มาแล้ว แต่ก็ยังไม่ถูกใจ รู้สึกว่ายังไม่ค่อยเหมือนสไตล์ Loft เท่าไหร่  เลยอยากมาขอคำแนะนำหน่อยนะคะ

ใครพอรู้แหล่งซื้อเฟอร์นิเจอร์สไตล์ Loft บ้างมั้ยคะ ว่ามีที่ไหนบ้าง ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่