มีเพศสัมพันธ์ุกับแฟน หลั่งในแบบไม่รู้ตัว!!!!😂

กระทู้คำถาม
เรามีเพศสัมพันธุ์กับแฟนแบบไม่ได้ตั้งใจค่ะ แล้วหลั่งในแบบไม่รู้ตัว แต่เราสังเกตเห็นพอดีค่ะเลยรีบออกไปซื้อยาคุมฉุกเฉินทันที เราทานเม็ดเเรกหลังมีอะไรกันเสร็จประมาณเกือบชั่วโมง ประมาณบ่ายโมง40 แล้วเม็ดที่2เราทานประมาณตี1:40  เรามีโอกาสท้องมากมั้ยค่ะะ
ช่วยหน่อยนะคะ เพิ่งเคยตั้งกระทู้ค่ะ ขอบคุณไว้ล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่