บวกลบเวลาใน excel แบบหลัก นาที วินาที เซนติวินาที ยังไงคะ

กระทู้คำถาม
ทำโครงงานวิทยาศาสตร์ แล้วมีจับเวลาค่ะ หน่วยเป็น นาที วินาที หนึ่งในร้อยของวินาที แล้วจะหาเดลต้าเวลาค่ะ แต่พิมพ์เองแล้วมันใช้เวลานานมาก แล้วยังอาจจะลบเลขผิดอีกต่างหาก หาวิธีบวกลบเวลาในเน็ตเห็นมีแต่บวกแค่หลัก นาทีกับวินาทีค่ะ ใครเก่ง excel ช่วยมาตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ ^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่