สอบถามการเดินทางไปเกาะสมุยครับ

พอดีจะไปเที่ยวเกาะสมุยครับ ทริป6คน พอดีจองโรงแรมปัณปรีดาบีชรีสอร์ทไว้ครับ อยากทราบว่าการเดินทางจากสนามบินสุราษฎร์ไปไปรีสอร์ทไปยังไงครับ จะต้องจองตั๋วแบบออนไลน์หรือไปซื้อตั๋วที่โน่นดีครับขอความกรุณาผู้รู้ด้วยครับ  ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
แสดงความคิดเห็น