จะสมัครเข้าศึกษาต่อระดับปริญญาตรีมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐมรบกวนเพื่อนๆที่พี่ทุกท่านช่วยให้คำแนะนำด้วยครับ

ผมกำลัง จะไปสมัครเรียน เพื่อเข้าศึกษาต่อมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ระดับปริญญาตรี กศ.พป. คือผมทำงานไปเรียนไปครับ ตอนนี้อายุ 27 ปี
จบ ปวช. สาขาธุรกิจค้าปลีก
จบ ปวส. สาขาการจัดการ
ทั้งสองที่เรียนมา 2 ที่เรียนมา อยู่ในสาขาบริหารธุรกิจ

ตอนนี้ทางมหาวิทยาลัย ราชภัฏนครปฐมเปิดรับสมัครนักศึกษาใหม่ ตอนนี้ที่ผมดูไว้ คือกลับไปเรียนสายบริหารธุรกิจ สาขาการตลาด เพราะผมเป็นคนชอบค้าขาย และงานที่ผ่านมาก็เป็นงานค้าขายงานการให้บริการทั้งหมด

สาขาที่อยากจะเรียน แต่ไม่มีความรู้ทางด้านนี้ รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำด้วยนะครับ

#สาขานิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์) รบกวนเพื่อนๆพี่พี่ที่ได้ศึกษาทางด้าน สาขานิเทศศาสตร์ สาขาวิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ )ช่วยให้คำแนะนำด้วยนะครับ

จะได้นำข้อมูลเพื่อไปทบทวนและตัดสินใจในการสมัครเข้าศึกษาต่อในระดับปริญญาตรีขอบคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
จะสมัคร กศ.พป. ที่นครปฐมเหมือนกันค่ะ
ถ้ายังสนใจอยู่ @ไลน์มาคุยกันหน่อยนะคะ
wangqinglhin
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่