a7rII กับ a7rIII ต่างกันมากไหมครับ พอดีกำลังจะตัดสินใจซื้อครับ

ผมพึ่งขายกล้องเซตเก่าไปครับ เลยอยากย้ายมาเล่น sony ครับ ผมมีงบอยู่ประมาณ 110k ครับ

ที่ผมดูไว้ a7rII (มือสอง) ราวๆ 65k-75k + 55 1.8 (มือสอง) 20k-25k
ส่วนa7rIII ถ้าผมจัดตัวนี้ผมว่าคงไม่มีเงินซื้อเลนส์แน่ๆ5555

อยากถามพี่ๆหน่อยครับว่า2ตัวนี้ต่างกันมากไหมครับ มากพอที่ผมจะกัดฟันไปจัดดีไหมครับกับ a7rIII
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่