ใครแนะนำหนังสือสอบเข้าม.4 สายวิทย์-คณิตบ้างคะ

พี่ๆคนไหนเคยซื้อหนังสือติวสอบสายวิทย์-คณิตบ้างคะ แบบหนังสือมีเนื้อหาและมีแบบฝึกหัดอยู่ในเล่มเดียว หรือบางทีในหนังสือมีทั้ง5วิชาเลยยิ่งดีเลยค่ะ หรือหนังสือ1เล่มแยกเป็นวิชาก็ได้ค่ะ แค่ต้องการที่มีเนื้อหาแน่นๆและมีแบบฝึกหัดให้ทำ ช่วยแนะนำหนังสือหน่อยนะคะ ยิ่งมีรูปด้วยยิ่งดีค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่