อยากรู้ว่าส่งโทรศัพท์SAMSUNGเข้าศูนย์แล้วศูนย์ทำมาให้เราไม่ดีเราจะทำไงดีค่ะ

กระทู้คำถาม
คือว่าเราส่งโทรศัพท์เข้าศูนย์เพื่อเปลี่ยนแบตค่ะ แบตบวม แต่ยังอยู่ในประกันนะค่ะรอประมาณ1สัปดาห์ก็ได้มา แต่ตอนได้มาขอบข้างเป็นรอยบุบ รอยข่วนเต็มไปหมดเลยค่ะเราก็ไม่อะไรมาก พอใช้ๆไปมาดูอีกทีหน้าจอก็ปิดไม่สนิทด้วย คือเราซื้อมาก็ค่อยข้างแพงนะคะ แต่ตอนซ่อมทำไมทำให้เราไม่ดีเลย มีใครเคยเจอมั้ยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่