คนที่เล่นเป็น"ฤดี" คนดูแลแพงอาภรณ์ที่ป่วย ใช่ยุ้ย พิมพรรณ อดีตนางเอกมั้ยคะ?? (เดือนประดับดาว)

กระทู้คำถาม
มองอยู่นานว่านักแสดงท่านนี้หน้าคุ้นมาก
แต่หุ่นเธอเปลี่ยนไปมากเช่นกันค่ะ
เมื่อก่อนชอบยุ้ยมาก ตั้งแต่ประกวดดัชชี่เกิร์ล
พอเล่นช่อง7 เป็นนางเอกไม่กี่เรื่องก็หายหน้าไปเลย ไม่คิดว่าจะได้กลับมาแสดงละครอีกครั้ง ดีใจมากค่ะ

ขอบคุณภาพสุดท้ายจากไอจีแฟนคลับน้องพรีมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่