เที่ยว แม่ฮ่องสอน-ปาย-เชียงใหม่

รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ อีกรอบน่ะคับ พอดีได้อ่านคอมเม้นแล้ว ผมก้อเรยให้พี่ชายเปลี่ยนที่พักใหม่ ก้อเรยจะสอบถามการเดินทางกรุงเทพ-แม่ฮ่องสอน-ปาย-เชียงใหม่ วันที่ 12-15 ม.ค. 61 แนะนำเส้นทาง และที่เที่ยวระหว่างทางไปที่พักหน่อยครับ ขอบพระคุณมากครับ มือใหม่จริงๆ
1. ออกเดินทางคืนวันที่ 11 เวลาประมาณ 3 ทุ่ม ควรใช้เส้นทางไหน (แนะนำด้วยครับ)
2. คืนวันที่ 12 นอนที่ อิมพีเรียล แม่ฮ่องสอน รีสอร์ท
3. คืนวันที่ 13 นอนที่ ริมปาย รีสอร์ทแล้ว
4. คืนวันที่ 14 นอนเชียงใหม่
5. วันที่ 15 กลับ กทม
รบกวนด้วยน่ะครับ มือใหม่จริงๆ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่