หาเกมส์แนวคล้ายเดอะซิมเล่น (เที่ยวต่างประเทศเรื่อยๆ รายระเอียดข้างใน)

ผมชอบฝันว่าไปเที่ยว ตจว.เรื่อยๆ เดินตามท้องถนน เจอเหตุการณ์มากมาย พอเสร็จก็จะไปที่"สนามบิน(เพราะมันใหญ่+ผู้คนเยอะเลยชอบ)" นั่งกลับมาบ้าน
เสร้จละก็นั่งเรือบ้าง นั่งรถบ้างแล้วแต่ฝัน555 หลักๆเลย คือชอบ "เดินหาเหตุการณ์+ผู้คนเยอะๆ+ชอบเดินชมสถานที่ต่างๆ"
(คล้ายๆเดอะซิม หรือยังไงก็ได้ มีบ้างไหมครับ เดินเที่ยวเรื่อยๆไปนู่นไปนี่ ชมทิวทัศน์ ตึก ต่างๆ ขอบคุณครับ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่