ตั๋วไป ลาสเวกัส ของ Korean Air ราคานี้สอยไว้ได้ยังครับ ?

คือดู ๆ ตั๋วลาสเวกัสไว้นานพอควร
เจาะจงเลือก Korean Air ที่ราคาค่อนข้างสูง
แต่รู้ทดีมาก คือลงอินชอน แล้วลงลาสเวกัสเลย
คือไม่อยากต่อเครื่องในอเมริกาเพราะจะเหนื่อยและเสียเวลามากครับ
ดูไว้นาน ราคาราว 38,XXX-4X,XXX บาท สูงกว่าสายการบินอื่นครับ
(สายการบินอื่นต้องต่อเครื่องในอเมริกา)

ตอนนี้เช็คดูได้ราคาราว 32,XXX บาท
อยากถามผู้รู้เส้นทางนี้ ว่ามีทางลงกว่านี้ไหมครับ
และอยากสอบถามว่าในเว็บสายการบิน มีให้เลือกว่า จ่ายเลย หรือ จองแล้วจ่ายทีหลัง
2 แบบนี้คิได้ตั๋วเหมือนกันไหมครับ

และถ้าสมัคร Sky Pass แล้ว เลือกที่นั่งได้เลยไหมครับ ?

ขอบคุณมากครับหัวใจ
แสดงความคิดเห็น