คุณ อัษฏาวุธ จะได้กลับมาทำละครช่อง 7 อีกไหมครับ

อย่างที่ตั้งกระทู้ครับ คุณอัษฏาวุธ มีโอกาสกลับมากำกับละครให้ ช่อง 7 อีกไหม หรือแค่ไปช่วยคุณแดงกำกับละคร ข้ามสีทันดร เฉยๆ เพราะค่อนข้างแหวกจากแนวละครที่ทำจากช่อง 7 มาก จากแนวตลกมาแนวดาร์กๆเลย แต่ไม่ใช่ไม่เชื่อในฝีมือของคุณอัษฏาวุธนะครับ เพราะแกก็เคยกำกับละครเรื่อง เพลิงตะวัน ซึ่งทำได้ดีมาก หรือไม่ทราบว่า คุณแดงขอตัวไปอยู่ค่ายคุณแดงเลย แต่ถ้าเรื่อง ข้ามสีทันดร ปัง เรตติ้งกระฉูด ทางช่อง 3 ก็อาจจะขอให้คุณอัษฏาวุธกำกับให้ช่อง 3 ไปตลอดแน่นอน ถ้าเป็นอย่างนั้นก็น่าเสียดายแทนช่อง 7 นะครับ เพราะคุณอัษฏาวุธทำละครตลกๆได้ดีมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่