วันส่งท้ายปีเก่า คุณเหมือนตัวละครไหนใน Hormones วัยว้าวุ่น

กระดิ่ง
ใกล้เข้ามาทุกทีแล้ว สำหรับปี 2017 ที่จะหมดลงภายในไม่กี่ชั่วโมงข้างหน้านี้
เชื่อว่า ทุกคนก็คงมีแพลนที่จะทำอะไรดีในค่ำคืนของวันนี้
จึงได้ยกตัวอย่างตัวละคร Hormones มาครับ
ใครจะเหมือนใคร เข้ามาพูดคุย ตอบโพลกันได้นะครับ

ผม กลับบ้านเก่า
เหมือนตัวละคร "นน" ครับ
แต่ผมนั่งเครื่องบินครับ
miniheartminiheart

พลุพลุพลุพลุพลุ

1. ค่ำคืนนี้ คุณเหมือนตัวละครไหนใน Hormones วัยว้าวุ่นครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview