มีใครถือบัตรเครดิต UOB YOLO บ้าง รบกวนสอบถามครับ

เห็นโปรบัตรออกมาค่อนข้างดีเลย วันนี้เลยไปสมัครบัตรใบนี้มา

เกริ่นนิดนึงนะครับ (มีแต่น้ำ เอาเนื้อข้ามไปคำถามเลยครับ)

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

คำถามคือ
1. มีใครสมัครใช้บัตรใบนี้แบบใช้เงินฝากค้ำบ้างไหมครับ  ถ้ามี พอจะจำได้ไหมครับว่าวันที่สมัครบัตรไป พนักงานแจ้งจำนวนเงินที่ใช้ค้ำเริ่มต้นที่เท่าไหร่ครับ
2. มีใครใช้บัตรมาเกินปีแล้ว แต่ยอดใช้จ่ายไม่ถึงแสนไหมครับ ขอเวฟกันได้หรือเปล่าครับ
3. ใช้บัตรรูดที่ร้าน Boots หรือร้าน Watsons มีกำหนดยอดขั้นต่ำไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่