รบกวนพี่ๆครับ ชุดนี้เหมาสมหรือไม่ ครับ ฟร้อนท์ JVC AV70bt ลำโพง . Hertz ESK . Amp bostwick DT100.4

กระทู้คำถาม
รถเป็น CIVIC FD  มีลำโพงเก่าเก็บยังไม่ได้แกะออกจากกล่อง เป็น Hertz ESK 2 คู่ (ตัวเก่าที่เป็นสีส้ม)  ฟร้อน JVC AV70BT รุ่นพี่จะขายต่อให้
Amp bostwick DT100.4 (อันนี้ไม่มีและชอบเป็นการส่วนตัวครับ)
อยากถามพี่ๆว่า
1.ลำโพงหลังควรใส่หรือไม่
2.กำลังคิดว่าอยากเพิ่ม BASS BOX  bostwick รุ่น Bos BB10B เหมาะสมหรือไม่ครับ
3.ไม่อยากตีตู้หรือมีตู้สำเร็จเล็กๆใส่ที่ฝากระโปรงหลังไม๊ครับ

รบกวนพี่ๆช่วยชี้แนะด้วนนะครับ เสียดายลำโพงครับ เลยจะเอามาใช่
แสดงความคิดเห็น