จดทะเบียนบริษัท!! ถ้าไม่มีโรงงานหรือออฟฟิศทำได้ไหมคะ

ตอนนี้ทำขนมขายอยู่ค่ะ และอยากไปออกบูธ แต่เงื่อนไขของบูธคือเขาต้องการหนังสือรับรองบริษัท เอกสาร ภ.พ. 20 ไรพวกนี้อะค่ะ
แต่ตอนนี้ทำขายเล็กๆ ออนไลน์ ทำเองคนเดียวที่คอนโดเลยค่ะ อยากจะเพิ่มยอดขาย ให้สินค้าเรามีคนเห็นมากขึ้น

1.อยากจดทะเบียนบริษัทเพื่อไปเข้างานออกบูธอะค่ะ  ใช้ชื่อพ่อ แม่ มาเป็นหุ้นส่วนได้ไหมคะ
2.สำนักงานของบริษัท ใช้เป็นที่อยู่คอนโดได้ไหมคะ
3.ใช้เวลานานไหมคะกว่าจะได้ เพราะกลัวสมัครไม่ทัน
4.มีคำแนะนำอะไรเพิ่มเติมบอกได้นะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่